Công thức phổ biến cho bộ phòng ăn phong cách châu Âu gồm một bàn, 6 ghế, một tủ đứng và một tủ cạnh. Các chi tiết nhỏ hơn như độ cao của bàn ăn, phần đệm ngồi… sẽ tạo nên sự khác biệt giữa các nhà sản xuất.
![Cách bố trí phòng ăn sang trọng theo phong cách châu Âu 082656 3 large Cách bố trí phòng ăn sang trọng theo phong cách châu Âu](https://www.blognhadep.com/images/post/2016/09/23/08/107784/082656_3_large.jpg)
Công thức phổ biến cho bộ phòng ăn phong cách châu Âu gồm một bàn, 6 ghế, một tủ đứng và một tủ cạnh. Các chi tiết nhỏ hơn như độ cao của bàn ăn, phần đệm ngồi… sẽ tạo nên sự khác biệt giữa các nhà sản xuất.